Bồn tắm OCEAN-FBV-1500R/BWl

Bồn tắm OCEAN-FBV-1500R/BWl

Bồn tắm OCEAN-FBV-1500R/BWl

CÔNG TY TNHH TM-SX NỘI THẤT HỒNG ANH

CÔNG TY TNHH TM-SX NỘI THẤT HỒNG ANH
CÔNG TY TNHH TM-SX NỘI THẤT HỒNG ANH

- 10 %

Bồn tắm OCEAN-FBV-1500R/BWl

Giá : 10.073.000 đ Giá niêm yết : 11.140.000 đ

Mã sản phẩm : FBV-1500R/BWl

Thương hiệu : INAX

Trạng thái : Còn hàng

Hoặc gọi ngay hotline 0918916890 để chúng tôi hỗ trợ bạn

Mô tả chi tiết

- Bồn tắm OCEAN-FBV-1500R/BWl
- Tiết kiệm không gian & phù hợp với phòng tắm cho nhà riêng & các dự án căn hộ chung cư cao cấp
- Dung tích: 130L
- Đã bao gồm phụ kiện thải
- Depth 750mm
- Height 503mm
- Width 1504mm

Chính sách

Miễn phí

Giao hàng nhanh chóng

Đảm bảo

Chất lượng kiểm định

Hỗ trợ 24/7

Chăm sóc khách hàng uy tín

Tư vấn bán hàng

Hotline : 0918916890

Hỗ trợ mua hàng

Sink chậu bếp -NLS-6045 (201)

Máy lọc nước RO AQUALAST 7

QUẠT HÚT SỬ DỤNG CHO NHÀ TẮM *Công suất (W) : 6.2 *Độ ồn (dB) : 36 *Chiều sâu khoét lỗ (cm) : 24 *Kích thước khoét lỗ tròn(cm) : 16.5

Bồn tắm Massage - loại xây không chân - không yếm

Chậu đặt bàn (BB) CM02

Vòi chậu gật gù nóng lạnh CRES , (Dành cho chậu đặt trên bàn)